Tin Kien Giang K31
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tin Kien Giang K31

Chao mung den voi dien dan Tin-KG Khoa 31

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nội quy diễn đàn

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Nội quy diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội quy diễn đàn   Nội quy diễn đàn Empty13/9/2007, 17:31

Nội Quy Diễn Đàn

I – Cách đặt tên:
Các bạn lưu ý khi đăng ký username của diễn đàn, vui lòng đặt username là “tên của bạn + chữ viết tắt của họ và chữ lót”
Ví dụ: Mình là Hòang Phạm Kiên Giang thì username của mình phải là gianghpk, Lương Minh Huấn là huanlm…
Các bạn lưu ý giúp mình, chỉ để dể quản lý thôi. Hơn nữa, những thành viên trong nhóm Thành Viên Lớp mới có thể truy cập những thông tin nội bộ của lớp, thành viên khách chỉ có thể tham gia post bài ở Cộng Đồng và Giải Trí thôi.
Sau khi đăng ký xong, các bạn vui lòng vào mail kích họat đồng thời gửi 1 email remind mình set quyền truy cập vào thông tin nội bộ cho các bạn nhé. Vui lòng gửi vào email: gianghpk@gmail.com , subject: set quyền forum. Cảm ơn các bạn.
II – Cách post bài:
Các bạn vào những khu vực member được phép post bài như Cộng Đồng, Giải Trí… nhấn nút newtopic. Còn muốn trả lời bài viết thì nhấn nút postreply trong bài viết đó.
III – Phân quyền trong forum:
1. Administrator: Quản trị diễn đàn, là mình gianghpk
2. Moderator: Các người quản lý bao gồm lớp trưởng, lớp phó, thủ quỷ, bí thư, chi hội trưởng…
3. Supervisor: các thầy giáo, cô giáo

IV - ĐẶC BIỆT QUAN TRỌNG
Khi trích dẫn hoặc đăng bài từ diễn đàn khác, vui lòng ghi rõ nguồn bài viết.
Bài viết phải có dấu tiếng Việt, nếu không sẽ bị xóa mà không báo trước
https://tinkiengiangk31.forumvi.com

Nội quy diễn đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang